tuntuɓar
Kafofin watsa labarun

Faranti & Sheets Na'ura mai jujjuyawa Na'ura mai ɗaukar hoto Na Siyarwa

1920-771-1
1920-771-2
950-917-1
950-917-2
Faranti & Sheets Na'ura mai jujjuyawa Na'ura mai ɗaukar hoto Na Siyarwa
aikin yi

Rolls na aiki:

Rubutun aiki sune manyan abubuwan da ke cikin na'urorin mirgina farantin.Lokacin da ƙarfin lantarki da na injina ke aiki akan rolls, zanen gado da faranti za a iya lankwasa su zuwa siffofi masu lankwasa.

Dabarun tsutsa:

Ana amfani da dabaran tsutsa don fitar da mirgina don jujjuyawa cikin sauri, yana yin tasiri sosai akan yadda ake birgima.

dabaran tsutsa2
mota

Motoci:

Motar ita ce babban ɓangaren da ke fitar da naɗaɗɗen na sama da na ƙasa don aiki.

Mai Ragewa:

Mai ragewa yana haɗawa tare da rolls daga babba da ƙananan matsayi don sadar da juzu'i.Yana taimakawa wajen ci gaba da ci gaba da haɓakawa.

mai ragewa4

Bayanin Injin:

Na'ura mai jujjuya farantin itace na'ura ce wacce zata iya jujjuya faranti na karfe & zanen gado zuwa madauwari, sifofin masu lankwasa.An yi amfani da masana'antu da yawa kuma akwai injinan rolling iri uku na LXSHOW, gami da injina, na'ura mai aiki da karfin ruwa da rolls hudu. Dangane da adadin na'urorin, ana iya raba na'urorin na'ura mai jujjuya faranti 3 rolling rolling machines da 4 rolling machines.

Dangane da yanayin watsawa, ana iya rarraba su cikin injunan farantin inji da na'ura mai aiki da karfin ruwa farantin yi.

Na'ura mai jujjuyawa tana aiki ta hanyar yin amfani da na'ura don karkatar da faranti da zanen gado a cikin sifofi masu kyawawa. Ƙarfin injina da ƙarfin hydraulic suna aiki a kan rolls don tanƙwara kayan cikin oval, lanƙwasa da sauran siffofi.

na'ura mai aiki da karfin ruwa2

Kayayyakin Da Suka Dace Don Na'urar Mirgina Faranti:

Carbon karfe, bakin karfe, aluminum, jan karfe, high-carbon karfe da sauran karafa

Aikace-aikace na Na'ura mai jujjuya faranti huɗu:

An yi amfani da na'urorin birgima a cikin masana'antu, kamar motoci, gini, ginin jirgi, kayan gida.

1.Gina:

Ana yawan amfani da injinan na'uran na'ura don lankwasa rufin rufin, bango da silin da sauran faranti na ƙarfe.

2. Motoci:

Ana amfani da injunan jujjuya faranti sosai don kera sassan mota.

3. Kayan aikin gida:

Ana amfani da injunan birgima a faranti don yin aiki akan murfin ƙarfe na wasu kayan gida.

Sabis na Bayan-tallace-tallace:

Domin farantin mirgina inji, muna bayar da garanti na shekaru uku da 2-day horo.

Tuntube mu don samun ƙarin yanzu!


Samfura masu dangantaka

mutum-mutumi